การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กรตามมาตรฐานทางจริยธรรม
กิจกรรมอบรมการเสริมสร้างวัฒนธรรมในองค์กรโดยการให้ความรู้ในการสร้างทัศนคติ ค่านิยมแก่คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบล พนักงานส่วนตำบลและพนักงานจ้าง ขององค์การบริหารส่วนตำบลไผ่ใหญ่
![](https://phaiyai.go.th/wp-content/uploads/2022/06/สไลด์1-7-1024x576.jpg)
คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการและพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลไผ่ใหญ่ ร่วมกันทำกิจกรรม เสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร เคารพธงชาติและสวดมนต์ไหว้พระ
เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อสถาบันชาติ ศาสนาและพระมหากษัตริย์ และการปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี
นายกฤษฎา ยิ่งยืน นายก อบต.ไผ่ใหญ่ ได้มอบแนวทางการปฏิบัติงานแก่ให้พนักงาน ซึ่งเป็นการสร้างความรักความสามัคคี ให้เกิดขึ้นในองค์กร